![🌺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf2/1.5/16/1f33a.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1.5/16/1f340.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
![🍀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1.5/16/1f340.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
![🌺](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf2/1.5/16/1f33a.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
Chính nhờ tiêu chí xét duyệt gắt gao này mà trong những năm qua, phong trào “Sinh viên 5 tốt” luôn là 1 cuộc đua kịch tính trong cộng đồng sinh viên cả nước; bởi danh hiệu này cũng chính là minh chứng cho sự nỗ lực, cố gắng không ngừng của cá nhân từng sinh viên.
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2022/11/Capture-300x7.jpg)
Nguồn thông tin: Cổng thông tin Trung ương Đoàn TNCS Hồ Chí Minh
—————————————
—————————————
Thông tin liên hệ:
Quỹ Hỗ trợ Phát triển Thanh niên (FYE)
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
![📧](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t17/1.5/16/1f4e7.png)
![](https://fye.org.vn/wp-content/uploads/2023/01/111.png)